Ɓata-Gari Sun Auka Wa Mutane Bayan Rabon Kayan Tallafi Da Ɗan Majalisar Tarayya Ya Yi A Kano
Daga Ibrahim Muhammad Wasu gungun ɓata-garin matasa sun yi yunƙurin ƙwace kayayyaki da wayoyin al’umma bayan rabon tallafi…
Daga Ibrahim Muhammad Wasu gungun ɓata-garin matasa sun yi yunƙurin ƙwace kayayyaki da wayoyin al’umma bayan rabon tallafi…
Daga Ibrahim Muhammad Tun zuwan gwamnatin jihar Kano ƙarƙashin jagorancin Injiniya Abba Kabir Yusuf aka dawo da karatu…
Daga Ibrahim Muhammad An bayyana cewa duk matashin da da ya jefa kansa cikin harkar ta’ammali da shan…
Daga Ibrahim Muhammad Gwamnan jihar Kano Alhaji Abba Kabir Yusuf ya ƙaddamar da raba tallafin kayan dogaro da…
Daga Ibrahim Muhammad An bayyana Gwamnan jiha Kaduna Sanata Uba Sani da cewa yana bai wa harkar kulawa…
Daga Ibrahim Muhammad Fitaccen ɗan kasuwa kuma shugaban Dattawan kasuwar Muhammad Abubakar Rimi da kasuwar Singa, Alhaji Ibrahim…
Daga Ibrahim Muhammad A ƙoƙarinsa na tallafa wa harkar tsaro a mazaɓun ƙananan hukumomin Haɗejia, Auyo da Kafin…
Daga Ibrahim Muhammad Ƙungiyar Hausawa masu sayar da kayan gini na kan titin Faransa a yankin Sabon Gari…
Daga Ibrahim Muhammad Ɗaya daga manyan baki a taron na ƙaddamar da littafin Hajiya Malama ‘Yar Kyakke Ɗanbatta,…
Daga Ibrahim Muhammad An ƙaddamar da littafin tarihin Hajiya Malama ‘Yar Kyakke da marubuci Kamilu Mustapha Buhari ya…