Za Mu Riƙe Amanar Da Gwamna Abba Kabir Ya Ba Mu -Mustapha Kwankwaso
Daga Ibrahim Muhammad An bayyana gwamnatin injiniya Abba Kabir Yusuf da cewa mai son cigaban mata ce duba…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad An bayyana gwamnatin injiniya Abba Kabir Yusuf da cewa mai son cigaban mata ce duba…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Shugaban ƙaramar hukumar Fagge Hon. Salisu Usman Masu ya yi ƙarin albashi na nunkin ba…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Kansila mai wakiltar Mazaɓar Fagge C a majalisar kansiloli na ƙaramar hukumar Fagge, Hon. Sanusi…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Jigo a jam’iyyar NNPP Kwankwasiyya a ƙaramar hukumar Nasarawa, Hon. Muhammad Adamu Bombay Gama, ya…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Shugaban PDP ‘Iyali Ɗaya’ na ƙasa, Ambasada Abdurrahman Mansur Salga Mai Nasara’ Dala, ya karrama…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad, Kano Shugaban Karamar Hukumar Doguwa a jihar Kano Abdulrashid Rilwan ya bayyana cewa abin da…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Babbar mataimakiya ga Gwamnan jihar Kano a kan ilimin ‘ya’ya mata, Hon. Hafsa Aminu Adhama…
Read MoreWani fitaccen kamfanin ƙasar Turkiyya mai suna Direkci zai fara aikin samar da na’urorin zamani a harkar noma…
Read MoreGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jaddada aniyar gwamnatinsa na ɗaukar wani tsari mai inganci wajen tafiyar da…
Read MoreGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya bayyana cewa gwamnatinsa ta duƙufa wajen ba da fifiko ga tsare-tsare da…
Read More