Gidauniyar Ɗangote Ta Ƙaddamar Da Rabon Abinci Na Naira Biliyan 16 Ga Talakawan Nijeriya
Gidauniyar Aliko Ɗangote, a cikin shirye-shiryenta na 2025, na bayar da tallafin abinci ga ‘yan Nijeriya, wanda aka…
Read MoreGidauniyar Aliko Ɗangote, a cikin shirye-shiryenta na 2025, na bayar da tallafin abinci ga ‘yan Nijeriya, wanda aka…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Darakta-janar na yaɗa labaran Gwamnan jihar Kano, Sanusi Bature Dawakin Tofa ya ziyarci ofishin ‘yan…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Shugaban Majalisar Malamai na ƙungiyar Izalatul Bidi’a Wa Iƙamatus Sunna reshen jihar Kano, Shaikh Husaini…
Read MoreBy Ibrahim Muhammad The Coalition for Nigerian Democracy for Justice has strongly condemned the assault on Hon. Musa…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Gwamnan jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ya bayyana takaicinsa kan rahotannin da suka nuna…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Kano Ƙungiyar lauyoyi ta ƙasa reshen Ungogo ta jihar Kano, ta gudanar da taron ƙara…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Shugaban ƙungiyar TOKAN (Trycles Operators Association Kano State), Alhaji Rayyan Yusuf ya bayyana haɗe ƙungiyoyin…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Kano An yaba da matakin da gwamnatin jihar Kano ƙarƙashin jagorancin Alhaji Abba Kabir Yusuf…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Ƙungiyar ‘yan kasuwar Galadima ƙarƙashin jagorancin Alhaji Mustapha Shu’aibu Sulaiman, sun gudanar da aikin gyaran…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Kwalejin Ilimi ta Aminu Kano (AKCOE) da haɗakar Jami’ar Tarayya ta Dutsinma ta gudanar da…
Read More