Ya Kamata Tsofaffin Ɗalibai Su Tallafa Wa Ilimi -Hafsat Masigawa
Daga Ibrahim Muhammad An yi kira ga tsofaffin ɗalibai a kan su riƙa ba da gudunmuwa domin cigaban…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad An yi kira ga tsofaffin ɗalibai a kan su riƙa ba da gudunmuwa domin cigaban…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Tsofaiffin ɗaliban rukunin makarantun marigayi Alhaji Abdullahi Ɗanbatta, Fuƙara’u Ƙofar Ruwa Sakandire da na Kwalejin…
Read MoreA ranar Talatar da ta gabata ne Gwamna Dauda Lawal ya ƙaddamar da Majalisar Gudanarwa da shugabannin jami’o’i…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad An bayyana cewa DaktaMuhammad Musa Zango da cewa mutum ne mai mutuntaka da tasiri da…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Hukumar Hisba ta jihar Kano ta samu nasarar kama wasu mutane mata da maza a…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Ƙungiyar ci gaban al’ummar Zango (Zango Community Development Association) da haɗin gwiwar Gidauniyar Fatah Zango…
Read More