Wajibi Ne Shugabanni Su Fitar Da Al’umma Halin Ƙunci Da Suke Ciki -Shugaban Kamfanin LUCKY
Daga Ibrahim Muhammad Duba da yadda al’amuran rayuwa suka sauya a ƙasar nan da mutane suka tsinci kansu…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Duba da yadda al’amuran rayuwa suka sauya a ƙasar nan da mutane suka tsinci kansu…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Mata 200 a ƙaramar hukumar Fagge kowacce ta sami jari na ₦50,000 da Gwamnan jihar…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Ƙaramar hukumar Fagge ƙarƙashin shugabancin Hon. Salisu Usman Masu za ta samar da masu gadi…
Read MoreBy Ibrahim Muhammad Yayin da fargabar samun ɓarkewar annobar murar tsuntsaye a Kano ke ci gaba, gwamnatin jihar…
Read More